Starfsfólk

Forsetar

picture of Drífa Snædal
Drífa Snædal
Forseti ASÍ
SÍMI
535 5621
GSM
695 1757
Netfang
drifa@asi.is
picture of Kristján Þórður Snæbjarnarson
Kristján Þórður Snæbjarnarson
1. varaforseti ASÍ
SÍMI
540 0121
GSM
856 3466
Netfang
kristjan@rafis.is
picture of Sólveig Anna Jónsdóttir
Sólveig Anna Jónsdóttir
2. varaforseti ASÍ
SÍMI
510 7500
GSM
695 5345
Netfang
solveiganna@efling.is
picture of Ragnar Þór Ingólfsson
Ragnar Þór Ingólfsson
3. varaforseti ASÍ
SÍMI
510 1700
GSM
Netfang
ragnar@vr.is

Skrifstofa framkvæmdastjóra

picture of Halla Gunnarsdóttir
Halla Gunnarsdóttir
Framkvæmdastjóri
SÍMI
535 5623
GSM
699 0492
Netfang
halla@asi.is
picture of Aðalheiður Fanney Arnarsdóttir
Aðalheiður Fanney Arnarsdóttir
Aðstoð í eldhúsi
SÍMI
535 5600
GSM
Netfang
adalheidur@asi.is
picture of Ása Jónsdóttir
Ása Jónsdóttir
Gjaldkeri
SÍMI
535 5614
GSM
821 0980
Netfang
asajons@asi.is
picture of Friðrik V. Hraunfjörð
Friðrik V. Hraunfjörð
Matreiðslumaður
SÍMI
535 5637
GSM
Netfang
fridrik@asi.is
picture of Hallur Helgason
Hallur Helgason
Alþingiskosningar 2021
SÍMI
535 5641
GSM
893 1850
Netfang
hallur@asi.is
picture of Ólöf Brynja Jónsdóttir
Ólöf Brynja Jónsdóttir
Bókari
SÍMI
535 5615
GSM
897 7013
Netfang
loa@asi.is
picture of Sif Ólafsdóttir
Sif Ólafsdóttir
Skjala- og gæðamál
SÍMI
535 5610
GSM
897 6824
Netfang
sif@asi.is

Svið stefnumótunar og greininga

picture of Róbert Farestveit
Róbert Farestveit
Sviðsstjóri og hagfræðingur
SÍMI
535 5628
GSM
690 2622
Netfang
robertf@asi.is
picture of Arnaldur Sölvi Kristjánsson
Arnaldur Sölvi Kristjánsson
Hagfræðingur
SÍMI
535 5602
GSM
834 5602
Netfang
arnaldurs@asi.is
picture of Ásgeir Sverrisson
Ásgeir Sverrisson
Greiningar
SÍMI
535 5616
GSM
899 7822
Netfang
asgeir@asi.is
picture of Auður Alfa Ólafsdóttir
Auður Alfa Ólafsdóttir
Verðlagseftirlit ASÍ
SÍMI
535 5611
GSM
866 7249
Netfang
auduralfa@asi.is
picture of Guðrún Margrét Guðmundsdóttir
Guðrún Margrét Guðmundsdóttir
Málefni útlendinga og flóttafólks
SÍMI
535 5600
GSM
695 9577
Netfang
gudrunmargret@asi.is
picture of Sara S. Öldudóttir
Sara S. Öldudóttir
Vinnumarkaðsmál
SÍMI
535-5600
GSM
848 9323
Netfang
sara@asi.is

Svið kjarasamninga og þjónustu

picture of Magnús M. Norðdahl
Magnús M. Norðdahl
Sviðsstjóri og lögfræðingur
SÍMI
535 5626
GSM
898 2754
Netfang
magnus@asi.is
picture of Ástríður Andrésdóttir
Ástríður Andrésdóttir
Fulltrúi
SÍMI
535 5612
GSM
699 3952
Netfang
asta@asi.is
picture of Halldór Oddsson
Halldór Oddsson
Lögfræðingur
SÍMI
535 5618
GSM
899 4445
Netfang
halldoro@asi.is
picture of María Lóa Friðjónsdóttir
María Lóa Friðjónsdóttir
Vinnustaðaeftirlit
SÍMI
535 5617
GSM
Netfang
picture of Saga Kjartansdóttir
Saga Kjartansdóttir
Túlkun og vinnustaðaeftirlit
SÍMI
535 5600
GSM
690 7472
Netfang
sagak@asi.is
picture of Þórir Gunnarsson
Þórir Gunnarsson
Hagfræðingur
SÍMI
535 5627
GSM
694 9095
Netfang
thorir@asi.is

Svið fræðslu og þekkingar

picture of Eyrún Björk Valsdóttir
Eyrún Björk Valsdóttir
Sviðsstjóri
SÍMI
535 5636
GSM
824 0693
Netfang
eyrun@asi.is
picture of Aleksandra Leonardsdóttir
Aleksandra Leonardsdóttir
Málefni pólskumælandi launafólks
SÍMI
535 5603
GSM
Netfang
aleksandra@asi.is
picture of Arnaldur Grétarsson
Arnaldur Grétarsson
Stafræn miðlun
SÍMI
535 5600
GSM
849 8970
Netfang
arnaldurg@asi.is
picture of Bergþóra Hrönn Guðjónsdóttir
Bergþóra Hrönn Guðjónsdóttir
Fræðslu- og kynningarmál Félagsmálaskólans
SÍMI
535 5634
GSM
844 0987
Netfang
bergthora@asi.is
picture of Guðrún Edda Baldursdóttir
Guðrún Edda Baldursdóttir
Fræðslumál
SÍMI
535 5624
GSM
863 5494
Netfang
gudrunedda@asi.is
picture of Sigurlaug Gröndal
Sigurlaug Gröndal
Trúnaðarmannafræðsla
SÍMI
535 5630
GSM
861 4922
Netfang
sigurlaug@asi.is
picture of Snorri Már Skúlason
Snorri Már Skúlason
Upplýsinga- og kynningarmál
SÍMI
535 5619
GSM
696 9191
Netfang
snorrimar@asi.is