Starfsfólk

Forsetar

picture of Kristján Þórður Snæbjarnarson
Kristján Þórður Snæbjarnarson
Forseti ASÍ
SÍMI
540 0121
GSM
856 3466
Netfang
kristjan@rafis.is
picture of Ragnar Þór Ingólfsson
Ragnar Þór Ingólfsson
1. varaforseti ASÍ
SÍMI
510 1700
GSM
Netfang
ragnar@vr.is
picture of Halldóra Sigríður Sveinsdóttir
Halldóra Sigríður Sveinsdóttir
2. varaforseti
SÍMI
480 5000
GSM
Netfang
halldora@baran.is
picture of Hilmar Harðarson
Hilmar Harðarson
3. varaforseti ASÍ
SÍMI
540 0100
GSM
Netfang
postur@samidn.is

Skrifstofa framkvæmdastjóra

picture of Eyrún Björk Valsdóttir
Eyrún Björk Valsdóttir
Framkvæmdastjóri
SÍMI
535 5636
GSM
824 0693
Netfang
eyrun@asi.is
picture of Ása Jónsdóttir
Ása Jónsdóttir
Gjaldkeri
SÍMI
535 5614
GSM
821 0980
Netfang
asajons@asi.is
picture of Ástríður Andrésdóttir
Ástríður Andrésdóttir
Fulltrúi
SÍMI
535 5612
GSM
699 3952
Netfang
asta@asi.is
picture of Ólöf Brynja Jónsdóttir
Ólöf Brynja Jónsdóttir
Bókari
SÍMI
535 5615
GSM
897 7013
Netfang
loa@asi.is
picture of Sif Ólafsdóttir
Sif Ólafsdóttir
Skjala- og gæðamál
SÍMI
535 5610
GSM
897 6824
Netfang
sif@asi.is

Svið stefnumótunar og greininga

picture of Róbert Farestveit
Róbert Farestveit
Sviðsstjóri og hagfræðingur
SÍMI
535 5628
GSM
690 2622
Netfang
robertf@asi.is
picture of Arnaldur Grétarsson
Arnaldur Grétarsson
Upplýsingamál og stafræn miðlun
SÍMI
535 5601
GSM
849 8970
Netfang
arnaldurg@asi.is
picture of Auður Alfa Ólafsdóttir
Auður Alfa Ólafsdóttir
Verðlagseftirlit ASÍ og umhverfismál
SÍMI
535 5611
GSM
866 7249
Netfang
auduralfa@asi.is
picture of Ásgeir Sverrisson
Ásgeir Sverrisson
Upplýsingamál og greiningar
SÍMI
535 5616
GSM
899 7822
Netfang
asgeir@asi.is
picture of Kristinn R. Hallbergsson
Kristinn R. Hallbergsson
Verðlagseftirlit ASÍ
SÍMI
535 5628
GSM
695 2409
Netfang
kristinn@asi.is
picture of Sara S. Öldudóttir
Sara S. Öldudóttir (í leyfi)
Vinnumarkaðsmál
SÍMI
535-5600
GSM
848 9323
Netfang
sara@asi.is

Svið kjarasamninga og þjónustu

picture of Magnús M. Norðdahl
Magnús M. Norðdahl
Sviðsstjóri og lögfræðingur
SÍMI
535 5626
GSM
898 2754
Netfang
magnus@asi.is
picture of Halldór Oddsson
Halldór Oddsson
Lögfræðingur
SÍMI
535 5618
GSM
899 4445
Netfang
halldoro@asi.is
picture of Karen Ósk Nielsen Björnsdóttir
Karen Ósk Nielsen Björnsdóttir
Lögfræðingur
SÍMI
GSM
Netfang
karen@asi.is
picture of Saga Kjartansdóttir
Saga Kjartansdóttir
Túlkun og vinnustaðaeftirlit
SÍMI
535 5616
GSM
690 7472
Netfang
sagak@asi.is
picture of Þórir Gunnarsson
Þórir Gunnarsson
Hagfræðingur
SÍMI
535 5627
GSM
694 9095
Netfang
thorir@asi.is

Svið fræðslu og þekkingar

picture of Bergþóra Hrönn Guðjónsdóttir
Bergþóra Hrönn Guðjónsdóttir
Sviðsstjóri
SÍMI
535 5634
GSM
844 0987
Netfang
bergthora@asi.is
picture of Aleksandra Leonardsdóttir
Aleksandra Leonardsdóttir
Málefni pólskumælandi launafólks
SÍMI
535 5603
GSM
842 8384
Netfang
aleksandra@asi.is
picture of Guðrún Edda Baldursdóttir
Guðrún Edda Baldursdóttir
Fræðslumál
SÍMI
535 5624
GSM
863 5494
Netfang
gudrunedda@asi.is
picture of Guðrún Margrét Guðmundsdóttir
Guðrún Margrét Guðmundsdóttir
Málefni innflytjenda á vinnumarkaði og jafnréttismál
SÍMI
535 5600
GSM
695 9577
Netfang
gudrunmargret@asi.is
picture of Sigurlaug Gröndal
Sigurlaug Gröndal
Trúnaðarmannafræðsla
SÍMI
535 5630
GSM
861 4922
Netfang
sigurlaug@asi.is