Um ASÍ

Fastanefndir miðstjórnar

Um fastanefndir ASÍ

Fastanefndir og skipun þeirra
Hér er að finna yfirlit um allar fastanefndir sem starfa á vegum ASÍ en þær skiptast annars vegar í málefnanefndir og hins vegar í starfsnefndir. Greint er frá grundvallarhlutverki hverrar og einnar og skipun í þær.

Hlutverk málefnanefnda ASÍ, samsetning og starfsreglur
Hér er að finna almenna lýsingu á hlutverki málefnanefndanna, umboði nefndarmanna og reglur um starfsemi þeirra eins og t.d. um boðun funda, fyrirkomulag funda, frágang fundargerð o.fl.

Alþjóðanefnd

 

  • Formaður Berglind Hafsteinsdóttir  Varamenn:
    LÍV Guðbrandur Einarsson Dóra Magnúsdóttir
    RSÍ Borgþór Hjörvarsson Jón Óskar Gunnlaugsson
    Samiðn Heimir Kristinsson Hilmar Harðarson
    SSÍ Hólmgeir Jónsson Valmundur Valmundsson
    SGS  Þórarinn G. Sverrisson Guðbjörg Kristmundsdóttir
    Bein aðild Guðmundur Helgi Þórarinsson Georg Páll Skúlason
    ASÍ-UNG Gundega Jaunlina  
    Starfsmaður* Halldór Grönvold  
    Starfsmaður Guðrún Ágústa Guðmundsdóttir  

Efnahags-, skatta- og atvinnumálanefnd

  

  • Formaður Sólveig Anna Jónsdóttir  Varamenn:
    LÍV Helga Ingólfsdóttir Ólafur Reimar Gunnarsson
    RSÍ Ragnar G. Gunnarsson Kristján Helgason
    Samiðn Ólafur Magnússon Heimir Kristinsson
    SSÍ Valmundur Valmundsson Ægir Ólafsson
    SGS Finnbogi Sveinbjörnsson Arnar Hjaltalín
    Bein aðild Georg Páll Skúlason Indriði H. Þorláksson
    ASÍ-UNG Ástþór Jón Tryggvason  Ólafur Ólafsson
    Starfsmaður* Róbert Farestveit  
    Starfsmaður Henný Hinz  

Húsnæðisnefnd

  • Formaður Ragnar Þór Ingólfsson  Varamenn:
    LÍV Bjarni Sigurðsson Helga Ingólfsdóttir
    RSÍ Hafliði Sívertsen Guðrún S. Bergþórsdóttir
    Samiðn Finnbjörn Hermannsson Jóhann Rúnar Sigurðsson
    SSÍ Magnús S. Magnússon  
    SGS Hjördís Þ. Sigurþórsdóttir Jamie Valleau Mcquilkin
    Bein aðild Óskar Hafnfjörð Gunnarsson Hrönn Jónsdóttir
    ASÍ-UNG Sindri Már Smárason  
    Starfsmaður* Magnús M. Norðdahl  
    Starfsmaður Henný Hinz  

Jafnréttis- og vinnumarkaðsnefnd

 

  • Formaður Harpa Sævarsdóttir  Varamenn:
    LÍV Gils Einarsson Kristín M. Björnsdóttir
    RSÍ Dagný Ósk Aradóttir Pind Margrét H. Arnarsdóttir
    Samiðn Jóhann Rúnar Sigurðsson Heimir Kristinsson
    SSÍ Sverrir Mar Albertsson  Valmundur Valmundsson 
    SGS Sigríður Jóhannesdóttir Anna Júlíusdóttir
    Bein aðild Daníel Kjartan Ármannsson Orri Þrastarsson
    ASÍ-UNG Margrét Júlía Óladóttir  Kristinn Örn Arnarson
    Starfsmaður* Halldór Grönvold  
    Starfsmaður Maríanna Traustadóttir  

Lífeyris-, heilbrigðis- og trygginganefnd

 

  • Formaður Hilmar Harðarson  Varamenn:
    LÍV Eiður Stefánsson Ragnar Þór Ingólfsson
    RSÍ Jakob Tryggvason Einar Hafsteinsson
    Samiðn Þorbjörn Guðmundsson Ólafur Magnússon
    SSÍ
    SGS Kolbeinn Gunnarsson Sverrir Mar Albertsson
    Bein aðild Guðmundur Helgi þórarinsson Georg Páll Skúlason
    ASÍ-UNG Alma Pálmadóttir  Karen Birna Ómarsdóttir
    Starfsmaður* Henný Hinz  
    Starfsmaður Þórir Gunnarsson  

Mennta- og kynninganefnd

  • Formaður Kristján Þórður Snæbjarnarson  
    LÍV Agnes Erna Estherardóttir Eiður Stefánsson
    RSÍ Bára Halldórsdóttir Andri Jóhannesson
    Samiðn Jóhann Rúnar Sigurðsson Finnbjörn Hermannsson
    SSÍ Valmundur Valmundsson  Kolbeinn Agnarsson
    SGS Aðalsteinn Á. Baldursson Ragnar Ólason
    Bein aðild Halldór Arnar Guðmundsson Lilja Sæmundsdóttir
    ASÍ-UNG Aðalbjörn Jóhannsson  Elín Ósk Sigurðardóttir
    Starfsmaður* Eyrún Valsdóttir  
    Starfsmaður Snorri Már Skúlason  

Skipulags- og starfsháttanefnd

 

  • Formaður Björn Snæbjörnsson  Varamenn:
    LÍV Guðbrandur Einarsson Kristín M. Björnsdóttir
    RSÍ Adam Kári Helgason Ísleifur Tómasson
    Samiðn Finnbjörn Hermannsson Hilmar Harðarson
    SSÍ Magnús S. Magnússon  Sverrir Mar Albertsson
    SGS Signý Jóhannesdóttir Hörður Guðbrandsson
    Bein aðild Lilja Sæmundsdóttir Vignir Eyþórsson
    ASÍ-UNG Eiríkur Þór Theodórsson Hafdís Erna Ásbjarnadóttir
    Starfsmaður* Halldór Oddsson  
    Starfsmaður Magnús M. Norðdahl  

Umhverfis- og neytendanefnd

 

  • Formaður Halldóra S. Sveinsdóttir  Varamenn:
    LÍV Kristín M. Björnsdóttir Friðrik Boði Ólafsson
    RSÍ Björn Eysteinsson Helgi Ingason
    Samiðn Heimir Janusarson Tryggvi Arnarsson
    SSÍ    
    SGS Guðrún Elín Pálsdóttir Guðmundur Finnbogason
    Bein aðild Júlía Hannam Stefán Ólafsson
    ASÍ-UNG Margrét Arnarsdóttir Birkir Snær Guðjónsson 
    Starfsmaður* Maríanna Traustadóttir  
    Starfsmaður Auður Alfa Ólafsdóttir  

Laganefnd

 

  • Formaður Kristín M. Björnsdóttir
      Signý Jóhannesdóttir 
      Finnbjörn Hermannsson
    Starfsmaður* Magnús M. Norðdahl
    Starfsmaður Halldór Oddsson

Starfs- og fjárhagsnefnd 

  • Formaður Drífa Snædal
      Vilhjálmur Birgisson
      Kristján Þórður Snæbjarnarson
      Sólveig Anna Jónsdóttir
      Helga Ingólfsdóttir
    Starfsmaður* Guðrún Ágústa Guðmundsdóttir
    Starfsmaður María S. Haraldsdóttir